Shin Disney Plus yana da Harry Potter? Amsar da kuma inda za a kalli duk fina-finai

Harry mai ginin tukwane

Katalogin Disney Plus yana da yawa, amma a halin yanzu an cire jerin fina-finai na Harry Potter, aƙalla na ɗan lokaci. Littafin da JK Rowling ya rubuta yana samuwa akan wani dandamali, musamman ana samunsa akan HB Max, sabis ɗin da ya karɓi haƙƙinsa.

Biyan kuɗi zuwa HBO Max na iya kallon kowane fim ɗin Harry Potter. Akwai da yawa samuwa kuma dukkan su kowane abokin ciniki yana iya samun su. Tare da wannan, an yanke hukuncin cewa ya isa wani sabis ɗin yawo, daga cikinsu akwai Disney +, Netflix ko Amazon Prime da aka ambata.

Kuna da Disney Plus Harry Potter? A'a, kuma an cire shi don lokacin, ko da yake a nan gaba yana yiwuwa abin da ke ciki ya zo, muddin an cimma yarjejeniya. Fina-finan Harry Potter suna da nishadi sosai, don haka babu wani zaɓi face kallon sa a wajen Disney + na ɗan lokaci.

Wasannin Harry Potter da aikace-aikace
Labari mai dangantaka:
Duk aikace-aikacen Harry Potter da wasanni don Android

Shin zai zo Disney +?

Disney+Harry Potter

Disney + ko furodusan fim din ba su tabbatar da cewa wani fim ɗin zai zo ba a halin yanzu, ko da yake ba a cire shi nan gaba ba. Yawancin masu biyan kuɗi ne waɗanda ke neman haɗa wannan kasida, amma ba zai yuwu ba a halin yanzu.

A kalla dai an yi watsi da cewa za ta yi hakan nan da watanni masu zuwa, nan gaba ba a san ta ba, amma da wuya ta yi hakan idan ba a kwato hakkinta ba. Kamfanin samarwa yana da cikakken haƙƙin HBO, don haka da wannan niyya a bayyane yake, idan kuna son ganin Harry Potter, dole ne ku shiga HBO Max.

Dandalin Disney + yana ƙara ɗimbin kasida, tare da jerin abubuwan Marvel da fina-finai, amma yana ci gaba kaɗan, yana haɗawa da sauran duniya Pixar, National Geographic documentaries, da duk fina-finai na Star Wars, da kuma sababbin jerin da aka saki, ciki har da The Mandalorian.

A ina zan iya samun Harry Potter?

Hoton Harry Potter 2

A halin yanzu na musamman akan HBO Max, Wani zaɓi shine don duba abubuwan da ke waje da shi, ta amfani da Intanet da shafuka daban-daban waɗanda ke ba da damar shiga kayan. Harry Potter yana da kashi 8, kowannensu ya ba da odar, tun daga shekarar 2001 zuwa yanzu, yana jiran ganin ko wasu kari zai fito.

A cikin Amurka, dandamali na Peacock TV na Sabis na Yawo yana ba da fina-finai 8, amma kuma yana faruwa tare da HBO Max, amma akwai ayyuka da yawa waɗanda ke yin hakan. Harry Potter tabbas yana ɗaya daga cikin abubuwan da mutane da yawa ke nema, amma ba shine kaɗai ake samu akan HBO Max ba.

Harry Potter akan Disney Plus ba zai buga ba a yanzu, amma abin al'ada shine a iya ganin kowane ɗayan su ma a wajen HBO Max, tunda ana sayar da su akan DVD. Magoya bayan saga suna da duk isarwa akan diski na zahiri, tunda yana da ƙima sosai, samun bita mai kyau.

Hagu Netflix da Amazon

netflix farko

Saga fim ɗin Harry Potter ya bar biyu daga cikin dandamali wanda a ciki tabbas za ta ci gaba da zama sarauniyar fina-finan tare da Ubangijin zobe. Mutane da yawa suna la'akari da wannan mataki na baya ga Harry Potter, ko da yake ba haka ba ne, musamman idan abin da kuke so shi ne ganin shi, da sauransu.

Netflix da Amazon Prime Video sun ga yadda kowane ɗayan fina-finan ba ya nan, amma mataki ne da furodusan saga ya ɗauka. HBO ya sanya makudan kudade masu yawa, wanda ya sa ya ɗauki mataki na gaba kuma ya kasance a cikin ɗaya kawai, don haka yana da mahimmanci don shiga HBO.

HBO keɓancewa shine Harry Potter, amma yana da ƙarin jerin abubuwa da yawa, don haka yin rajista tare da HBO Max yana da mahimmanci, tunda yana da jerin shirye-shirye, shirye-shirye, da fina-finai. HBO Max yana ƙara zuwa jerin kasida kamar Abokai, Mai Aminci, Doom Patrol, Side ta Kudu, da dai sauransu.

Farawa a tsayin Harry Potter

Disney premieres

Wani abin ƙarfafawa na Disney Plus shine samun damar ƙidayar wasu fina-finai waɗanda suka yi daidai da dukkan jerin Harry Potter., don haka za ku iya zaɓar ganin sauran fina-finai. HBO ke ɗaukar keɓancewa bayan biyan kuɗi mai yawa, ba tare da Disney + ko wani sabis na yawo na yanzu da ke iya yin komai da shi ba.

A kan Disney + za ku iya kallon fina-finai kamar The Last Showdown, Eternals, Jungle Cruise, da kuma fina-finai da yawa waɗanda za su iya zama nishadi. Fantasy da sihiri suma sun mamaye wasu fina-finai, amma duk abin da ke faruwa ta hanyar tsaftace bincike a cikin dubban fina-finai da aka buga a cikin bayanan.

Ko Harry Potter ya cancanci yin rajista ga HBO Max ko a'a, abin da ke bayyane shine cewa ban da waɗannan fina-finai za ku iya ganin abubuwan da ke ciki gaba ɗaya daban da sauran ayyuka. Harry Potter ba shine kawai abun ciki mai kyau a cikin HBO ba, amma yana ɗaya daga cikin waɗanda ke jan hankalin jama'a.

Sauran zaɓuɓɓuka don ganin Harry Potter a wajen Disney +

Harry 1200

HBO Max ba ita ce kaɗai hanyar ganin duk fina-finan Harry Potter ba, iTunes damar hayan na fina-finai ga wani ƙayyadadden farashin 3,99 Tarayyar Turai. Ana samun cikakken tarin. Kamar dai hakan bai isa ba, zaɓi ne mai daɗi idan kuna son ganin ɗaya bayan ɗaya daga cikin jerin. YouTube a cikin sashin haya yana ƙara wasu fina-finai daga saga.

Fina-finan takwas Akwai Harry mai ginin tukwane akan iTunes sune: Harry mai ginin tukwane da Dutsen Falsafa, Harry mai ginin tukwane da Gidan Asirin., Harry mai ginin tukwane, Harry mai ginin tukwane: da fursuna na Azkaban, Harry mai ginin tukwane: da Goblet na Wuta, Harry mai ginin tukwane: da Order na Phoenix, Harry mai ginin tukwane: da Yarima Half-Blood, Harry mai ginin tukwane: da Mutuwar Hallows.

Wani zaɓi a wajen Intanet shine yin hayar shi, ko dai a cikin kantin sayar da bidiyo, ko ɗaya daga cikin ƴan kaɗan da suka rage, akwai kuma zaɓi na hayar shi daga ɗakin karatu, yawancin su suna da kusan duka tarin. Harry Potter yana da isar da kayayyaki da yawa, zaka iya gani ɗaya bayan ɗaya.

Da yawa kuma suna da zaɓi don siyan kowane fim ɗin, na farko yana da matsakaicin farashi, wanda bai wuce Yuro 5 ba. Stores na hannu na biyu yawanci suna da wannan jerin, don haka yana ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan akan tebur idan kuna son samun su ta jiki.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.