Mafi kyawun aikace -aikacen saƙo guda 6 don Android

Aikace -aikacen saƙon Android

Idan akwai nau'in aikace -aikace mai mahimmanci akan wayoyin Android sune aikace -aikacen saƙon nan take. Wannan ita ce hanya mafi kyau don kasancewa tare da abokanmu da danginmu, da kuma abokan aikinmu. Yanki ne inda muke da ƙarin zaɓuɓɓuka da yawa, don haka zaɓin ba koyaushe yana da sauƙi ba.

Sannan zamu bar ku tare mafi kyawun aikace -aikacen saƙon nan take cewa zamu iya saukarwa akan Android. Yawancin waɗannan aikace -aikacen sanannu ne a gare ku, saboda a lokuta da yawa wataƙila kun sanya su akan wayoyinku. Idan kuna neman aikace -aikacen saƙon da za ku yi amfani da shi a kan Android, mun bar muku waɗannan.

WhatsApp

WhatsApp

WhatsApp shine mafi mashahuri tsakanin aikace -aikacen saƙon nan take kuma shine mafi sani a tsakanin masu amfani da Android da iOS. Aikace -aikacen mallakar Facebook shine mafi amfani don ci gaba da hulɗa da abokai da dangi. Aikace-aikacen yana ba mu damar yin taɗi ɗaya da na rukuni ta hanya mai sauƙi, godiya ga ƙirar sa mai sauƙin amfani. A cikin taɗi a cikin ƙa'idar za mu iya musayar saƙonni, bayanan murya, da aika fayiloli iri -iri (hotuna, bidiyo, haɗi, takardu ...).

Baya ga yin rubutattun hirarraki, akan WhatsApp muna yana ba ku damar yin kira da kiran bidiyo tare da sauran masu amfani. Don haka yana ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin saduwa da sauran mutane. Bugu da kari, dole ne mu tuna cewa wannan app ɗin yana da sigar tebur ɗin sa, WhatsApp Web, don mu iya amsa hirar da muke yi daga PC.

WhatsApp na iya zazzagewa kyauta akan Android daga Play Store. Aikace -aikacen ba shi da siye ko talla, don haka za mu iya amfani da duk ayyukansa ba tare da biyan kuɗi ba. Shi ne mafi sanannun aikace -aikacen saƙo, gami da kasancewa mafi yawan masu amfani, don haka mafi yawan abokanka tabbas suna da asusu tare da shi.

WhatsApp Manzo
WhatsApp Manzo
Price: free

sakon waya

Aikace -aikacen saƙon Telegram

Telegram shine babban abokin hamayyar WhatsApp a fagen aikace -aikacen saƙon nan take. Aikace -aikacen yana samun masu amfani da yawa tsawon lokaci, musamman tunda an gabatar da shi azaman madadin masu zaman kansu da yawa, wanda wani abu ne mai mahimmanci ga masu amfani da Android. Ofaya daga cikin mashahuran ayyuka a Telegram shine yuwuwar samun hirarrakin da ke lalata kai, wato, zaku iya ƙayyade tsawon lokacin da za a ɗauka kafin a share wannan tattaunawar ta atomatik. Bugu da ƙari, a cikin waɗancan hirar ba za ku iya kamawa ba, ta yadda komai ke zaman kansa.

Kamar WhatsApp, A cikin Telegram zamu iya yin taɗi ɗaya da rukuni (Ƙungiyoyi na iya samun dubban mahalarta ƙari). Hakanan akwai tashoshi da yawa don shiga, don mu iya sanin lamura ko samun damar abun ciki. Hakanan app ɗin yana da tallafi don aika manyan fayiloli, kasancewa zaɓi mafi kyau fiye da WhatsApp don aika manyan hotuna ko bidiyo. Hakanan muna iya yin kiran rukuni da kiran bidiyo a cikin aikace -aikacen, don haka koyaushe muna iya zama tare da wasu.

Telegram shine ɗayan mafi kyawun aikace -aikacen saƙon da ake samu don Android. Aikace -aikacen za a iya sauke for free daga Play Store. A cikin aikace -aikacen babu talla ko siyan kowane irin. Bugu da ƙari, ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan app ne mai zaman kansa, wanda yana ɗaya daga cikin abubuwan da ke ba da gudummawa ga shahararsa.

sakon waya
sakon waya
developer: Sakon waya FZ-LLC
Price: free

Signal

Alamar aika sakonni

Signal yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin saƙon da ke ƙaruwa sosai a wannan shekara. Hukumar Tarayyar Turai ta kira ta azaman mafi amintacce kuma aikace -aikacen saƙon nan take mai zaman kansa, wani abu wanda babu shakka ya taimaka sosai wajen buɗe asusu a ciki. Ofaya daga cikin maɓallan siginar ita ce kawai suna tattara lambar wayar mai amfani azaman bayanan sirri. Aikace -aikacen ba ya yin ƙoƙarin tattara bayanan mai amfani. Wannan yana nufin cewa amfani da shi na sirri ne a kowane lokaci.

Baya ga sirrinsa, aikace -aikacen ya yi fice don ayyukansa da yawa, wasu daga cikinsu sun haɗa waɗannan watanni. Za mu iya yin taɗi ɗaya da ƙungiya, tare da yin kira da kiran bidiyo. Kamar Telegram, muna da aikin da ke ba da damar aika saƙonnin da aka share ta atomatik, idan muna son ƙarin taɗi na sirri, inda ba za a iya yin kama ba. Kamar sauran aikace -aikacen saƙon, yana yiwuwa a gare mu mu aika fayiloli a cikin taɗi (hotuna, bidiyo, takardu ...). Bugu da ƙari, Sigina yana ba da zaɓuɓɓukan keɓancewa, kamar samun damar canza bayanan kowane taɗi.

Signal shine aikace -aikacen saƙon da zamu iya zazzagewa kyauta don na'urorin Android, akwai a Play Store. Aikace -aikacen ba shi da tallace -tallace ko sayayya a ciki kuma garanti ne dangane da tsaro da tsare sirri, wanda shine dalilin da ya sa ya sami nasarar samun wuri a matsayin ɗayan mafi kyawun ƙa'idodin saƙon akan Android.

Sigina - Sicherer Messenger
Sigina - Sicherer Messenger

LINE

Layin saƙon LINE

LINE yana ɗaya daga cikin aikace -aikacen saƙon da ba a sani ba a Turai, idan aka kwatanta da wasu sunaye da muka ambata a cikin wannan jerin, kodayake an gabatar da shi azaman zaɓi don la'akari. Wani zaɓi ne waɗanda waɗanda ke neman app don yin magana kawai tare da abokai za su iya son ƙarin, tunda abu ne da ya fi dacewa kuma ya dogara ne akan lambobi da yawa. LINE yana girma a kasuwa kuma yana da kusan masu amfani da miliyan 170 masu aiki.

Tattaunawar da ke cikin aikace-aikacen an rufaffen ƙarshen-zuwa-ƙarshen, kodayake ana iya kashe wannan zaɓi a cikin saitinta, misali. Hakanan yana da kiran bidiyo, wanda kuma zai iya zama kiran rukuni, tare da goyan bayan kiran bidiyo na kusan mutane 200. Aikace-aikacen yana kan gajimare, amma yana goyan bayan shi don amfani dashi akan na'urar ɗaya kawai. Hakanan akwai sigar don PC, don kada ku buƙaci kunna wayar hannu, sun kasance masu zaman kansu. Aikace -aikacen yana da tsarin tsarinta, tare da labarun kansa har ma da tsarin biyan kansa.

LINE ba sananne ba ne ko yaɗuwa da suna kamar sauran aikace -aikacen saƙo, amma zaɓi ne mai ban sha'awa, saboda zaɓi ne a tsakanin aikace -aikacen saƙo da hanyar sadarwar zamantakewa, tare da tsarin biyan sa. Sauke wannan app akan Android kyauta ne, kodayake akwai tallace -tallace da sayayya a ciki.

LINE: Anrufe da Nachrichten
LINE: Anrufe da Nachrichten

Viber

Aikace -aikacen saƙon Viber

Tare da kusan masu amfani da biliyan ɗaya a duk duniya, Viber shine ɗayan shahararrun ƙa'idodin saƙon saƙon. Wannan aikace -aikacen yana ba ku damar ƙara lambobinku ta atomatik kuma zai ba mu damar yin amfani da ayyukan da muka riga muka sani a cikin aikace -aikacen saƙo akan Android: yi taɗi ɗaya da ƙungiya tare da abokai da dangi. Kuna iya aika saƙon rubutu da lambobi a cikin taɗi, kazalika yin kira ko kiran bidiyo tare da waɗannan mutanen. App ɗin yana tallafawa kiran bidiyo tare da mutane 20 a lokaci guda.

Tabbas, yana yiwuwa a raba fayiloli a cikin tattaunawar da muke yi a cikin app, don haka za mu iya aika hotuna ko bidiyo a kowane lokaci. Tattaunawar rukuni a cikin aikace -aikacen suna da yawa, saboda suna iya samun mahalarta har 250, wanda babu shakka ya sa ya zama kyakkyawan kayan aiki ga kamfanoni ko ɗalibai, waɗanda ke son samun abokan karatunsu a wuri guda. Tattaunawar in-app an ɓoye ƙarshen-zuwa-ƙarshen, don haka muna da wannan mahimmancin tsaro.

Ana iya saukar da Viber don Android daga Shagon Google Play, inda ake samunsa kyauta. Aikace -aikacen yana da sayayya da tallace -tallace a ciki, wanda tare da su zaku sami dama ga wasu ƙarin ayyuka. Yana yin aiki sosai dangane da ayyuka, don haka wani kyakkyawan app ne da za a yi la’akari da shi a wannan ɓangaren kasuwa.

Rakuten Viber Messenger
Rakuten Viber Messenger

Saƙonnin Google

Saƙonnin Google

Saƙonnin Google shine aikace -aikacen SMS na asali akan wayoyin Android da yawa, kuma yana dacewa da yawancin samfuran a cikin tsarin aiki. Yana da aikace -aikacen da ya wuce SMS, saboda na ɗan lokaci yana da goyan baya ga saƙonnin RCS, wanda ya sa ya zama zaɓi don la'akari da aikace -aikacen saƙo don Android. Aikace -aikace ne mafi mahimmanci fiye da sauran a cikin jerin, amma an daidaita shi ne ga waɗanda kawai ke son aika saƙo lokaci zuwa lokaci.

Hakanan aikin saƙonnin RCS ya dogara da afaretan ku, don haka ba duk masu amfani da ke da Saƙonnin Google za su iya more wannan aikin ba. Shine mafi ƙa'idar aiki, da ikon aika saƙonni da hotuna idan muna so. Kodayake a wannan yanayin babu zaɓuɓɓuka kamar kiran bidiyo, don wannan dole ne ku koma ga wasu ƙa'idodi kamar Duo, don haka ya dogara da wasu ƙa'idodin don samun ayyuka iri ɗaya kamar sauran aikace -aikacen saƙon.

Saƙonnin Google na iya zazzagewa kyauta don wayoyin Android daga Google Play Store. Aikace -aikacen yana dacewa da samfura da yawa, amma akwai wasu wayoyin inda ba zai yiwu a yi amfani da shi ba. Bugu da ƙari, tambayar ita ce ko kuna da goyan baya ga saƙon RCS a cikin afaretan ku ko a'a.

Saƙonnin Google
Saƙonnin Google
developer: Google LLC
Price: free

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.