Apps don adana baturi akan Android

ajiye baturin app

Baturin wayoyin hannu wani lokaci yana raguwa sosai, ta yadda zai fi dacewa a sarrafa wasu bayanan amfani. Idan ka ajiye aikace-aikace a bango, mai yiwuwa cin gashin kai zai sha wahala kuma ba za ku iya samun wayar hannu don karɓar saƙonni, kira da yin wasu amfani ba.

Don wannan a cikin wannan jerin kuna da apps don ajiye baturi akan wayarka ta android, kowannensu yana inganta gwargwadon bukatun ku. Kowannensu yana buƙatar izini don samun damar yin aiki, tunda zai rufe aikace-aikacen, muddin suna cinye ƙarfin kuzari.

halin baturi akan android
Labari mai dangantaka:
Halin baturi akan Android

Ajiye Baturi - Cajin Saurin

ajiye baturi

Teamungiyar Likitan Power tana bayan ƙa'idar da tayi alkawarin tanadin batir mai kyau, duk ƙarƙashin inganci da ƙa'idodinta, waɗanda suke da sauƙin amfani. Kuna da taɓawa ɗaya don fara adanawa kuma ku sami matsakaicin adadin, duk wannan ta hanyar rufewa da cire manyan abubuwan amfani.

Daga cikin abubuwan amfaninta, yana da mai tsaftacewa don cire fayilolin da aka sani da junk, toshe aikace-aikacen, sarrafa RAM da sauran albarkatu. Yana ba ku damar hanzarta wayar idan muna buƙatar samun isasshen ƙarfi lokacin wasa, ban da sanya na'urar a yanayin "kada ku dame".

Cikakken app ne, kuma yana buƙatar ɗan ƙaramin ilimi idan abin da kuke so shine ku sami mafi kyawun kayan aiki, wanda yake cikin Mutanen Espanya. Yana da makullin aikace-aikace, idan kuna son kare sirrin ku. Bayanin Ajiye baturi shine tauraro 4,4 cikin biyar.

Rayuwar Batirin Kaspersky

kaspersky baturi

Bayan wannan aikace-aikacen shine mafi mahimmancin kamfanin tsaro a halin yanzu, muna magana ne game da Kaspersky Lab, mahaliccin aikace-aikacen tsaro. Rayuwar batirin Kaspersky aikace-aikace ne don adana baturi a cikin ƴan dannawar allo, duk tare da sarrafa hannu da sarrafa atomatik.

Yana da ikon ƙara baturi da yawa, duk yana ba wa wayar rayuwa mai amfani kuma idan kun sami kanku ba tare da caja a lokacin ba. Rayuwar batirin Kaspersky app ce wacce ta inganta ta hanya mai ban sha'awa, tana ƙara sauye-sauye da yawa, ɗaya daga cikinsu shine na warware matsalar rufewar da ba a zata ta sigar baya ba.

Yana ba da cikakken bayanin baturi a kowane lokaci, idan kuna buƙatar sanin kowane bayani, gami da idan kowane aikace-aikacen ya shafe shi. Yana kashe matakai, kuma yawanci yana sarrafa sosai lokacin da ya rage ƙarancin baturi kuma sanya kanta a cikin matsakaicin yanayin ceto, cire haɗin WiFi/4G/5G.

BatteryUp mai tanadin baturi

BaturiUp

Yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin da ke haɓaka cikin 2022, tare da abubuwa masu yawa waɗanda za su ba ka damar adana baturi kuma wayar ta zo kuma tana aiki a kowane lokaci. Ba makawa a kowane lokaci, don fara aiki dole ne a buɗe kuma yana aiki.

BatteryUp yana da salo mai kama da "Ajiye baturi - caji mai sauri", abin dubawa wannan lokacin yana cikin yanayin duhu, don haka yana adana baturi. Danna "Ƙara haɓaka" kuma jira app ɗin ya yi aiki, don haka cire bayanan baya, haɗin Intanet da ƙari.

Tsarin ingantawa yana ɗaukar kusan mintuna biyu kawai, lokacin da za ta yi aiki kuma za ku iya yin aiki da wayar a cikin dukan yini. A gefe guda, ana ba da shawarar cewa idan kun cire haɗin yanar gizon, ku iyakance shi ta wannan ma'anar idan kuna tsammanin saƙo a cikin rufaffiyar apps.

Tanadin batir

Mai tanadin baturi

An san yana adana makamashi yadda ya kamata, duk wannan tare da wasu smart settings, ba dole ba ne ka yi yawa don shi ya fara aiki da kansa. Taɓa wasu saitunan kuma jira ta don inganta wayar, kuna buƙatar ba ta wasu izini.

Ƙara tsare-tsaren ceton makamashi da yawa, kowanne yana da nasa saitunan, idan kuna buƙatar yin magana ta hanyar aikace-aikacen, ba cire haɗin bayanan wayar hannu ba. Shirye-shiryen sun haɗa da masu zuwa: na waje, ciki, dare, ofis da sauran hudu.

Dokokin wannan kayan aiki suna da sauƙi, kowane tsari yana da nasa daban, kuma yana da cikakkiyar daidaituwa, kodayake wannan yanayin zai canza idan kun yanke shawarar daidaita shi da kanku. Yana ɗaya daga cikin ƙa'idodin da ake iya daidaita su, sosai daidai da wanda Kaspersky ya ƙaddamar a baya.

Tanadin Baturi
Tanadin Baturi
developer: Labarai
Price: free

Tanadin Baturi

Tanadin Baturi

Idan baturin ya ƙare da sauri, zai fi kyau a sami aikace-aikacen cewa ya gane abin da albarkatun wannan ke samarwa da kuma neutralizes shi. An haifi Batirin Saver don wannan kuma don samun damar samun yancin kai a kowane yanayi, gami da a cikin wayoyi masu baturi wanda ya riga ya tsufa.

Ajiye baturi na iya sa baturin ya zube a hankali, Har ila yau yana sanya shi yin lodi da sauri ta hanyar rufe duk wani tsari mara amfani a lokacin. Mai amfani zai zama wanda ke amfani da ƙa'idodin, amma app ɗin zai ba ku shawara, kamar yadda aka saba, mai amfani ne na kyauta wanda ke buƙatar ɗan koyo.

Yana ba ku wasu bayanai, kamar zafin baturi, lafiya, ƙarfin da aka auna a mAh, fasahar da aka yi amfani da su da sauran cikakkun bayanai. Tsaftace ƙa'idodi a bango, don haka buƙatar izinin rufe su idan kuna son tanadi mai wayo.

AccuBattery

Shiguwa

Wannan jeri ba zai iya rasa aikace-aikacen da aka sani da kyau ba, duk don kasancewa tare da mu shekaru da yawa da kasancewa aikace-aikacen mafi inganci. Mai ikon ninka ikon cin gashin kansa, komai yana faruwa ta hanyar amfani da dokokinsa, waɗanda a ƙarshe sune mafi kyau idan kuna son kiyaye wayar koyaushe tana aiki.

Yana auna wasu abubuwa, kamar ƙarfin aiki (yawanci na ainihi), bayanan amfani, kuma yana da hanyoyi da yawa, ɗaya daga cikinsu yana adanawa duk da amfani da haɗin Intanet. Abubuwan da ke ba ku damar aiki kuma tanadi yana rufe aikace-aikace a bango.

AccuBattery yana ɗaya daga cikin manyan aikace-aikace, ya sami lambobin yabo da yawa, amma ba wai kawai ba, yana cikin waɗanda aka ba da shawarar, gami da idan wayarka ta cika shekaru da yawa. Yawancin lokaci yana ƙaddamar da komai, yana ba ku rayuwa mai amfani idan kun yarda da sanya matsakaicin yanayin ceto. Fiye da zazzagewa miliyan 10.

Accu Battery - Akku & Baturi
Accu Battery - Akku & Baturi
developer: Digibiyawa
Price: free

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.