Mafi kyawun apps don gyara hotuna a motsi

Mafi kyawun apps don gyara hotuna a motsi don Android

Idan kun kasance ɗaya daga cikin mutanen da suke son yin mamakin kowace rana tare da sabon hoto mai ƙirƙira, kuna cikin wurin da ya dace. Daga matsakaicin matsakaicin na'urar Android (da wasu ƙananan lokuta) yana yiwuwa shirya hotuna a cikin motsi tare da sakamako na kusa-sana'a.

A cikin wannan labarin mun kawo muku ƙaramin jerin mafi kyawun aikace-aikacen don gyara hotuna akan motsi. Ba da taɓawa ta musamman ga hotunanku ta ƙara motsi, tacewa, tasiri da ƙari. Yawancin waɗannan ƙa'idodin kyauta ne, amma idan a kowane lokaci kuna buƙatar ƙarin ƙarfi ko ƙarin ayyuka a cikin ɗayansu, zaku iya zaɓar biyan kuɗi ko biyan kuɗi ɗaya wanda Play Store kansa ke sarrafa.

Inganta ingancin hoto
Labari mai dangantaka:
Mafi kyawun apps don inganta ingancin hotuna daga Android

Mafi kyawun apps don gyara hotuna a motsi

Tare da waɗannan aikace-aikacen gyaran hoto na motsi za ku iya ba da damar tunanin ku kyauta, su ma suna da sauƙin amfani don haka ba za ku buƙaci ku zama ƙwararren gyara ba. Muna dogara ne akan halayen kowannensu, tare da sake dubawa da masu amfani daban-daban suka bari a cikin Play Store da App Store.

Daraktan Hoto

Daraktan hoto

Wannan yana ɗaya daga cikin mafi cikar aikace-aikacen gyarawa, wanda a ciki zaku sami kayan aikin gyara iri-iri. Hakazalika ayyuka da samfura da yawa waɗanda zasu taimaka muku haɓaka hotunanku.

PhotoDirector na kamfanin CyberLink ne, kuma zaka iya samunsa akan duka Android da iOS. Kuna iya saukar da wannan aikace-aikacen kyauta, kodayake kuma yana da sigar ƙima, inda zaku iya kawar da iyakokin. PhotoDirector yana da maki 4,4 akan Google Play, yayin da a cikin App Store yana da maki 4,6, yana sanya kansa a matsayin ɗayan abubuwan haɓakawa.

PhotoDirector: Hoto bearbeiten
PhotoDirector: Hoto bearbeiten

Weble

Weble

Wani aikace-aikacen kuma idan ya zo kan hotuna masu rairayi shine Werble: yana da madaukai, tasiri, da samfura waɗanda zasu sa hotunanku su rayu. Shin ɗaya daga cikin ƙa'idodin gyara mafi sauƙi don amfani ko da yake a halin yanzu yana samuwa ne kawai don iOS. Ya kamata a lura cewa kayan aiki don raya hotuna ana samun su ne kawai a cikin sigar ƙima.

Werble yana da kwamiti mai sauƙi kuma yana da girman 401,1 MB. Ana buƙatar tsarin aiki na iOS 10.0 ko kuma daga baya, kuma yana da maki 4,3 a cikin Store Store.

Motsawa

motsin motsi

Motionleap yana ɗaya daga cikin aikace-aikacen da aka fi amfani dasu ƙara motsi zuwa hotuna, da shi zaka iya juya hotunan ku zuwa gajerun bidiyoyi. Wannan app yana gabatar da kayan aiki da yawa waɗanda za ku iya zaɓar yanayin motsi a cikin hoton, da kuma saurin sa. Tare da Motionleap zaku iya raya hotunanku kyauta, kodayake kuma yana da sigar ƙima inda zaku sami ƙarin zaɓuɓɓuka masu yawa.

Kuna iya saukar da shi akan Android da iOS, tare da maki 4,3 akan Google Play da 4,7 akan App Store. Kasancewa wani aikace-aikacen da aka fi so don ƙara motsi zuwa hotuna.

Motionleap von Lightricks
Motionleap von Lightricks
developer: Labarbara
Price: free

LakaIn

imgplay

Kamar wanda ya gabata, kayan aikin don ba da motsin hotuna ana buɗe su kawai a cikin sigar ƙima. Tare da ImgPlay zaka iya ƙirƙirar gifs masu ban dariya don hanyoyin sadarwar ku. Yana da kayan aiki masu sauƙin amfani, da tasiri iri-iri.

Don ƙirƙirar gifs ko bidiyo zaku iya amfani da kai tsaye, fashewar hotuna ko hoto ta hoto kamar nunin faifai. Hakanan yana da nau'ikan kamara guda huɗu: mara hannu, na al'ada, boomerang da tsayawa-motsi. ImgPlay yana da maki 3,6 akan Google Play, yayin da akan App Store yana da maki 4,8.

LakaIn
LakaIn
developer: ImgBase, Inc. girma
Price: free

Motsi

fim

Duk da yake gaskiya ne cewa Movepic ba shi da mafi girman kayan aikin gyara nau'ikan (kamar sauran aikace-aikacen), dalilin da ya sa ya zama sananne shine damar sa. App ne mai sauqi qwarai don amfani da shi ga ƙwararrun mutane da waɗanda ba su da masaniya game da gyarawa.

Da wannan manhajja zaka iya ƙirƙirar fuskar bangon waya kai tsaye daga karce, gifs tare da tasirin raye-raye, shirya bidiyon da kuka adana ko waɗanda kuka yi rikodin tare da kyamarar Movepic iri ɗaya kuma ƙara masu tacewa waɗanda ke ƙawata faifan fim ɗinku. An ƙididdige shi da maki 4.6 akan Google Play da 4.8 akan App Store.

Hoton Motsi: 3D-Photo-Motion-Maker
Hoton Motsi: 3D-Photo-Motion-Maker

PixaMotion

Mafi kyawun apps don gyara hotuna a motsi

Idan ba ku da ƙwarewa da yawa don yin raye-rayen hoto, PixaMotion zaɓi ne fiye da abin dogaro. To, suna iya ƙirƙirar motsin motsi daga hoto Ta hanyar jan layi mai sauƙi a kan fuska, zaku iya amfani da shuka iri daban-daban da tacewa don haɓaka ingancin hoto da samar da ingantacciyar yanayin.

A gefe guda, yana da edita mai sauƙin amfani, mai hankali sosai wanda zaku iya cimma canjin hoto don samar da motsi. Kayan aiki don inganta ingancin hoto, canza kusurwa da sake kunnawa. A kan Google Play yana da maki 4.5, yayin da App Store ke da shi a 4.7.

mahaifa

mahaifa

Kadan daga cikin aikace-aikacen za su cire duk ayyukan gyara kamar Wombo, tunda kawai ta hanyar ɗaukar selfie, ko zaɓi ɗaya daga cikin gallery ɗin ku kuma zaɓi takamaiman waƙa, zaku sami abin ban mamaki. rayarwa inda zaku ga hoton yana aiki tare da lebe da kiɗan don rera waƙa.

Kodayake Wonbo yana da sauƙin sauƙi kuma yana iyakancewa, rashin samun damar yin gyare-gyare da yawa ga raye-raye, yana ba da kyakkyawan sakamako wanda zaku iya lodawa zuwa hanyoyin sadarwar ku don nishaɗi. Don haka, yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi saukar da su akan jerin kuma yana da maki 4.6 akan Google Play da 4.8 akan App Store.

Hotuna

Mafi kyawun apps don shirya hotuna kai tsaye

Yiwuwa, Vimage shine mafi kyawun aikace-aikacen gyarawa akan jerin duka. Samun kayan aikin yabo da yawa har ma an ba su kyauta don ingancin su. da ita zaka iya hotuna masu rai daga karce, ƙirƙiri gifs, inganta ingancin hoto, ƙara tasirin gani da yawa, canza launukan hoto, yin shuki, zaɓi nau'in motsi na hoto, da ƙari mai yawa.

Ana sabunta Vimage koyaushe, don haka koyaushe za ku iya samun sabbin kayan aikin da za ku yi amfani da su a cikin gyaran ku. Kuna iya saukar da shi a Google Play inda yake da maki 4.6 ko kuma a Store Store, inda aka kimanta 4.7.

Hoton Rayuwar VIMAGE 3D Bewegung
Hoton Rayuwar VIMAGE 3D Bewegung
developer: v hoto
Price: free

Waɗannan su ne mafi kyawun ƙa'idodin don gyara hotuna akan tafiya, amma akwai kuma wasu zaɓuɓɓuka waɗanda za a iya samu ta hanyar tacewa akan injin bincike. Google Play Store.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.