Dabarar Tennis Clash don lashe duk wasannin

Wasan Tennis

Wasannin wasanni a cikin Play Store suna da yawa, duk da haka, kaɗan daga cikinsu suna da sauƙin amfani kuma, a mafi yawan lokuta, yana buƙatar yatsun hannu fiye da yadda muke da su a hannu biyu. Abin farin ciki, wannan ba koyaushe bane, tare da Tennis Clash shine kyakkyawan misali.

Rikicin Tennis wasan tennis ne (a bayyane yake) inda za mu iya yin gasa tare da abokanmu, dangi ko wani a cikin wasannin da ɗan wasa na farko da ya sami maki 7 ya ci. Kodayake yin aiki don ƙware wannan taken ya zama dole, idan kuna so lashe kowane wasa a Gasar Tennis, Ina gayyatarku ku ci gaba da karatu.

Menene Matsalar Tennis

Wasan Tennis

Rikicin Tennis wasan tennis ne wanda za mu iya saukewa kyauta ta hanyar App Store da Play Store, aikace-aikacen da ke ɗauke da tallace-tallace da siyan aikace-aikace. A cikin Matsalar Tennis za mu fuskanci wasanni tare da sauran 'yan wasa waɗanda ke da matsakaicin tsawon mintuna 3 kuma inda farkon wanda ya sami maki 7 yayi nasara.

Aikace-aikace don sanin sakamakon wasan tanis
Labari mai dangantaka:
Mafi kyawun aikace-aikace don bincika sakamakon wasan tennis

Wasannin suna faruwa a kotunan wasan Tennis a Ostiraliya, Amurka da Faransa a cikin 3D, wanda ke ba mu jin daɗin nutsuwa wanda ba za mu samu a wasu taken ba. Yayin da muke ci gaba a cikin wannan take, za mu iya keɓance kayan aikin mu da horo, ciki har da raket har ma da kocin.

Yayin da muke lashe wasanni, muna cin tsabar kuɗi da kofuna waɗanda ke ba mu damar siyan kayan kwalliya a wasan, duk da cewa ba su isa su sayi abubuwan da suka fi jan hankali ba, wanda zai tilasta mana mu kashe kuɗi na gaske.

Bugu da kari, dole ne mu sanya wannan kuɗin don samun damar shiga cikin manyan wasannin wasanni inda fare ya fi girma da kuma kyaututtukan da za mu iya samu idan muka ci nasara.

Menene Matsalar Tennis tayi mana

Wasan Tennis

  • Matsalar Tennis tana ba mu damar yin wasa tare da abokanmu a cikin wasannin nishaɗi a cikin ainihin lokaci.
  • Zane -zanen 3D wanda ke ba da abin nutsuwa cikin nutsuwa sosai.
  • Very ilhama da kuma sauki koyo controls
  • Shiga cikin gasa tare da sauran mutane daga ko'ina cikin duniya.
  • Kasance lamba ta ɗaya ta birni, ƙasa, nahiyar ko ma duniya.
  • Tattara kofuna ta hanyar lashe matsakaicin adadin ashana.
  • Buɗe ƙwararrun 'yan wasan tennis.
  • Hayar mafi kyawun koci, mafi kyawun likitan wasanni wanda ke kula da abincin mu ...

Dabaru don cin nasara a Karon Tennis

Wasan Tennis

Kodayake sarrafawa suna da ƙwarewa kuma suna da sauƙin koya, ba abu ne mai sauƙi a iya sarrafa su don cin yawancin wasannin ba. Don matsar da ɗan wasan, dole ne mu danna ɓangaren kotun inda muke son yin hasashen yanayin ƙwallon.

Don buga kwallon dole ne mu zame yatsan mu akan allon. Dangane da irin bugun da muke son yi, dole ne:

  • Buga wuya da nisantar net: Taɓa kan allo ka ɗaga yatsanka sama da sauri nesa mai nisa, zuwa saman allon.
  • Soft buga kuma kusa da net: Latsa kan allon kuma a hankali a ɗan zame ɗan tazara kaɗan akan allon.

Da farko yana iya zama ɗan ban haushi don riƙe waɗannan makanikai, amma tare da ɗan haƙuri da ɗimbin yawa, muna iya samun sauƙin sarrafa abubuwan. Tabbas, kada kuyi tsammanin zama Rafa Nadal da zaran kun fara wasa.

Kasancewa a tsakiyar kotun

A duk lokacin da zai yiwu, dole ne mu yi ƙoƙarin sanya ɗan wasanmu a tsakiyar kotun, tunda hakan zai ba mu damar isa duk ƙwallo cikin sauƙi, musamman idan ɗan wasan yana son yin digo a kusa da gidan. Idan muka ga abokin hamayyarmu yana son yin doguwar harbi, dole ne mu sanya kanmu a ƙarshen kotu, har ila yau a tsakiyar yankin, tunda hakan zai ba mu damar kaiwa ga harbinsu.

Kafin ɗaukar matsayi ɗaya ko wata, dole ne mu bincika bugun farko na abokin hamayyarmu don bin dabarun ɗaya ko wata.

Haɓaka kayan aikin ku

Yayin da muke wasa, ƙididdigar mu na inganta. Idan muna son su inganta cikin sauri, dole ne mu kuma inganta kayan aikin mu don raket da takalmi, madaurin roba don wuyan hannu, nau'ikan abinci ...

Yi wasa kusa da gidan yanar gizo

Sanin kishiyar mu a bugun farko yana da mahimmanci don sanin dabarun da za mu yi amfani da su don kayar da shi. Idan muka ga ɗan wasan bai kai ƙwallo ba, za mu iya zaɓar yin wasa kusa da gidan yanar gizo kuma koyaushe muna aika ƙwallo zuwa sabanin kusurwar kotun inda ɗan wasan yake.

Wasan Tennis

Yi wasa tare da dogon bugun jini

Mun ga cewa mai kunnawa yana sarrafa abubuwa da yawa, zuwa cibiyar sadarwa abin da kawai ba zai yi aiki ba shine rasa wasan idan abokin hamayya ya fara yin balo -balo. A wannan yanayin, yana da kyau a zaɓi jefa jifa -jifa daga kusurwa zuwa kusurwar kotun kuma daga lokaci zuwa lokaci yin faint ɗin lokaci -lokaci don ƙoƙarin yaudarar abokin hamayya.

Ayi hidima

Kodayake wasu masu amfani ba sa mai da hankali ga hidimar, wannan yana da mahimmanci, tunda idan muka kama hankalin abokan gabanmu, za mu iya yin maki kai tsaye. A duk lokacin da zai yiwu, mu yi ƙoƙarin jefa ƙwallo a ƙafafun mai kunnawa, don kada ya sami isasshen sarari da saurin da ake buƙata don motsawa da amsa daidai.

Idan ya yi da balan -balan, za mu iya gama hidimar ta hanyar aika ƙwal zuwa yankin kotu inda ba a same ta ba kuma mun san ba za ta iya isa ba.

Yi girma sosai

Wasan zai ba mu lada da tsabar kuɗi da kofuna yayin da muke cin gasa, wanda ke ba mu damar hawa kan manyan jagorori da samun lada lokaci -lokaci. Yana da kyau mu ci gaba gwargwadon iko a cikin gasa ɗaya kuma kada mu canza daga juna zuwa wani, tunda ba za mu taɓa cimma burinmu ba.

Hada harbi kusa da gidan yanar gizo tare da dogayen harbi

Kamar kowane wasan wasanni, dole ne muyi ƙoƙarin yaudarar abokin hamayyarmu ta hanyar haɗa dogayen harbi da harbi kusa da gidan yanar gizo. Abin da bai kamata mu yi koyaushe shine yin irin wannan motsi akai -akai, tunda abokin adawar mu zai hanzarta shiga cikin mu kuma ya bi dabarun kawar da mu.

Cika akwatunan ganima

Idan baku shirya saka hannun jari a wasan ba, yakamata kuyi ƙoƙarin cika ƙirji kuma koyaushe kuna buɗe ɗaya. Hanyar kawai da za a cika ƙirji ita ce wasa da wasanni.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.